3 tỉ
420 m²
ĐẤT NGAY TRUNG TÂM HUYỆN THỊ TRẤN THẠNH MỸ – ĐƠN DƯƠNG, TỈNH LÂM ĐỒNG
Thỏa thuận
m²
Lâm Đồng
BÁN ĐẤT NỀN GẦN SÂN BAY LIÊN KHƯƠNG – ĐÀ LẠT – LÂM ĐỒNG SẴN THỔ CƯ
Thỏa thuận
m²
Lâm Đồng
bán đất thị trấn Thạnh Mỹ- Đơn Dương- Lâm Đồng
1 tỉ 330 triệu
m²
Lâm Đồng
Bán đất full thổ cư ngay xã Đạ Ròn – Đơn Dương – Lâm Đồng, cách quốc lộ 27-100m
650 Triệu
100 m²
Lâm Đồng
Bán đất trung tâm thị trấn Thạnh Mỹ,huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng
1 tỉ 095 triệu
150 m²
Lâm Đồng
Bán đất Đơn Dương-Lâm Đồng ngay hồ Đạ Ròn
750 Triệu
100 m²
Lâm Đồng
Bán đất Đạ Ròn-Đơn Dương giá chỉ từ 500tr view đẹp
525 Triệu
114 m²
Lâm Đồng
Bán đất sào Đơn Dương-Lâm Đồng giá rẻ gần cầu sắt Tutra
850 Triệu
17000 m²
Bán đất Hiệp Thạnh-Đức Trọng ngay ngã ba Phi Nôm
900 Triệu
120 m²
Lâm Đồng
Bán nhà thị trấn Thạnh Mỹ-Đơn Dương-Lâm Đồng, mặt tiền đường Chu Văn An kinh doanh được
3 tỉ 200 triệu
100 m²
Lâm Đồng
Đất Thổ Cư đường Bồng Lai – Xã Đạ Ròn – Huyện Đơn Dương – Tỉnh Lâm Đồng
465 Triệu
120 m²
Lâm Đồng











